Buried Under Snow in a Car for 10 Hours. Who Would Come to the Rescue?

Buried Under Snow in a Car for 10 Hours. Who Would Come to the Rescue?


“पोलिसांना थोड्या वेळात समजले की त्यांची कार अदृश्य आहे,” राज्य पोलिस कर्मचारी 22 वर्षीय सर्जंट कावेले म्हणाले. “तो इथे होता. मला ते दिसले नाही.”

तो म्हणाला की त्याने नवीन कराराचा निर्णय घेतला आहे: त्याने शोधलेल्या ताणण्याच्या एका टोकाला पोचला, वाहन बाहेर पडले आणि स्नोबँकच्या एका बाजूला चढला आणि दुसरीकडे गाडीच्या हरवलेल्या चिन्हाचा शोध घेत तो खाली गेला. त्याने प्रत्येक 100 यार्डात हा सराव पुन्हा केला.

थोड्या वेळाने ते म्हणाले की, त्यांना श्री. कारसेन यांच्या फोनवरून कॉल आला होता हे 911 केंद्रातून कळले की लगेचच तो कापला गेला. तथापि, कॉल सेंटर ज्याठिकाणी हा कॉल आला तेथून पत्ता प्रदान करण्यास सक्षम होता आणि सर्जंट काव्ले म्हणाले की संगणकाची खात्री करुन घेण्यासाठी त्याने आपल्या कारमधील संगणक वापरला.

ते घटनास्थळी पोचले आणि कारमधून बाहेर पडताना त्यांनी सांगितले की, त्याने स्नोबँकचा एक भाग पाहिला जो उर्वरित भागांपेक्षा सुमारे सहा इंच लांब होता. ही मेलबॉक्सेसची एक ओळ आहे असा विचार करून, आपला योग्य पत्ता आहे की नाही या अपेक्षेने त्याने बर्फ खोदण्यास सुरवात केली. तो म्हणाला की तो गाडीच्या खिडकीवर आदळत असताना.

“माझे हृदय जवळजवळ उडी मारले,” तो म्हणाला.

श्री. कारसेन यांच्या प्रतिसादासाठी, सार्जंट म्हणाला, “तो जसा असू शकतो तसाच उत्साहित होता.”

श्री कार्सन यांनी सार्जंट केवलीला खिडकीतून सांगितले की त्यांना आपले पाय जाणवत नाहीत. एका राहणार्‍याने श्री कार्सनला त्याला कारमधून बाहेर काढण्यासाठी पुरेसा बर्फ खणण्यासाठी मदत केली. सार्जंट काव्हेलीने त्याला स्थानिक रुग्णवाहिका वाहनात नेले; तेथून मिस्टर कारसेनला बिन्गहॅटनमधील एसेन्शन लॉर्ड्स हॉस्पिटलमध्ये नेण्यात आले, तेथे त्याच्यावर फ्रॉस्टबाइट आणि हायपोथर्मियाचा उपचार करून त्याला सोडण्यात आले.

श्री. कारसेन ज्या ठिकाणी अडकले होते त्या घरापासून ते कदाचित मदत मागू शकतील अशा घरापासून फारसे दूर नव्हते, परंतु सार्जंट कावळे म्हणाले की, घर पांढरा आहे आणि जोरदार हिमवर्षावात उभे नाही याची त्यांना कल्पना नाही. होते.Source link

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Share via
Copy link
Powered by Social Snap